Hỏi tí tốc độ xe giant

Thảo luận trong 'Giant' bắt đầu bởi ghost0game, 14 Tháng chín 2013.

1. ghost0game New Member

Bác nào đã từng và đang đi xe đạp điện Giant thì cho em hỏi tí , em mới mua xe này nhưng không biết có phải hàng nhái ko mà nó đi khá là chậm , tay ga đã vặn hết cỡ nhưng tốc độ theo em nghĩ là 20km/h ( Đã vặn nút Power rồi )
  2. hiepashp Moderator

Xe này hàng thật hiếm lắm. giờ toàn hàng nhái của TQ thôi nhưng thường thì xe này đi được 30km trở lên
  3. vam2791 Member

Cũng như các xe đạp điện khác, xe đạp điện Giant cũng có dây hạn chế tốc độ đó bạn, như bình thường lúc mua dây đó sẽ được cắm nên tốc độ sẽ hạn chế hơn. Còn có nhái hay không mà chỉ dựa vào tốc độ thì khó biết được bạn à
    sieuthitrungtam79 thích bài này.
  4. sieuthitrungtam79 Active Member

Trả lời vô tư , Không nên dìm hàng như vậy.
  5. hiepashp Moderator

Đâu có dìm hàng đấy là sự thật mà. Thế bạn có thấy đại lí chính hãng cảu xe này ở đâu ko?
  6. dat_lucy New Member

hàng nhái thì thường đi nhanh hơn bạn à. hàng chính hãng đi chậm hơn. bạn có thể cắt dây tốc độ để đi nhanh hơn đó. mà xe bạn đi được bao nhiêu km thì hết điện
  7. dat_lucy New Member

hàng chính hãng ở 24 bạch mai bạn ơi
  8. hiepashp Moderator

Chỉ có mỗi đại lí ở Hà Nội thôi à. thế xe bán trôi nổi ngoài thì trường là hàng gì?
  9. sieuthitrungtam79 Active Member

Đúng là....... Đấy là nhà cung cấp, còn chi nhánh thì khắp mọi nơi bạn nhá.
  10. mr.Deb Administrator

:nangto: hix, tóm lược tranh cãi của các bạn:
    - Xe Giant (cả các xe khác) chú ý mua hàng chính hãng, thông tin hãng + đại lí tham khảo kĩ trang chủ
    - Xe thật của nhà sản xuất lúc bán thường được hạn chế tốc độ sẵn để khách hàng đi đúng luật nên bạn chủ thớt thấy chậm, các bạn có thể tăng tốc (nhờ nhân viên kĩ thuật)

Zậy thui mừ, mọi người hem nên tranh cãi qua lại dễ gây hiềm khích