Bàn ghế sofa giá rẻ bằng da

Thảo luận trong 'Sử dụng – Bảo dưỡng – Sửa chữa' bắt đầu bởi Huấn, 30 Tháng tám 2013.

1. Devil.Only.Me New Member

Có ảnh hưởng gì tới xe không bro sợ hư xe
  2. vam2791 Member

Khi đi nhanh thì xe sẽ tốn điện hơn khiến quãng đường giảm xuống, hay phải sạc hơn nên có thể dẫn tới nhanh chai pin hơn
  3. Binh Van New Member

Noi zay chu con 1vach do,1vach xanh la minh sac roi.tk
  4. Huấn New Member

nhanh hết pin nếu bạn phóng nhanh còn đi chậm thì ok thoải mái 2 ngày
  5. Huấn New Member

ko có j hư xe đâu chỉ giảm tuổi thọ của pin thôi giống như pin điện thoại ý. Chiều mai mình sẽ post hình ảnh các bước trên cho các bạn làm nhé :D
  6. BrigitteLin New Member

mình kích tốc xong phi như bay, đi đường ko có có chiếc xe đạp điện nào vượt qua được :D

lên dốc cầu có vẻ hơi yếu tí, vì mình 90kg chở thêm mẹ mình 50kg nữa=))
  7. Huấn New Member

xin lỗi các bạn chiều nay mình có việc ko post đc để khi khác vậy. Thân !
    :oops:
  8. syhp123 Member

đi 35km/h thì phanh sao kịp :D
  9. NgocDucHK Member

Ban oi phanh cua hkbike giong voj phanh cua xe may ma. neu mjnh dang di o toc do 35km/h neu phanh laj thj xe se tu dong ngat dien va chay khoang them 2m nua truoc khj dung laj han.
  10. Huấn New Member

ko đâu bạn ơi hkbike có gia tốc rất lớn, một khi motor thắng đc trọng lực tốc độ của xe sẽ tăng nếu đang đi với tốc độ 35km/h khi bóp nhả phanh thì xe sẽ đi đc 1 khoảng rất dài đấy :)) lớn hơn 2m nhỏ hơn 20m
  11. sieuthitrungtam79 Active Member

Đọc kỹ đề bài bạn Huấn ui :x:x
  12. Huấn New Member

Ukm mình đọc nhầm ý là xe đi thêm chứ ko phải gia tốc tăng thêm :))
  13. Hades New Member

14. vam2791 Member

sao lại quote lại cái đó hả bạn, ý bạn là hỏi tương tự à. Cái chỗ đó thì không phải cắt mà chỉ rút chỗ nối ra thôi nhé và sau đó khi mà không muốn kích tốc nữa thì có thể cắm lại. Nếu bạn đọc hướng dẫn và vẫn không làm được thì nên mang xe đại lý để nhân viên kĩ thuật làm hộ chứ nếu không cẩn thận có thể làm hỏng hệ thống dây điện khiến xe không hoạt động

À mà sắp tới nhiều khả năng Bộ Giao thông sẽ ra quyết định hạn chế tốc độ xe đạp điện đó nên nếu cứ đi với tốc độ mặc định của xe HKbike thì là đạt đúng chuẩn luôn, không phải lo ngại việc cắm lại dây hạn chế tốc độ nữa
  15. Hades New Member

t tưởng cắt đi cơ sợ cắt xong lại ko đi đc thì toi để chiều t thử mổ lại xem thế nào T_T

chuẩn zề mà chuẩn chứ xe đi có 20km/h lúc xuống còn 2vạch đi 15km/h Phải tăng tốc lên chứ xe đẹp mà lại đi chậm mấy cái đứa xài hàng Honda nó cười cho thúi mặt :D
  16. nhoxpro New Member

ad....thế xe hiệu songtain tăng tốc lên làm sao???(tim hoài ko thấy dây màu trắng đâu cả)

Các file đính kèm:

17. vam2791 Member

Mỗi xe đều có thể có hệ thống điện cũng như các dây khác nhau chứ bạn, dây hạn chế tốc độ của xe HKbike là màu trắng nhưng các xe khác có thể có màu khác thậm chí không có dây hạn chế tốc độ. Đối với xe hiệ songtain thì theo mình tìm hiểu có 2 cách tăng tốc như sau:
    Cách 1: Mỗi khi cần tăng tốc bạn hãy nhấn chân lên bàn đạp
    Cách 2: em nhờ thợ " xịn " tìm cách lắp thêm một hệ kéo độc lập sử dụng cái moteur "đề" của xe Honda và một bình điện riêng ; với một cái nút bấm có cơ chế hoạt động như nút bấm chuông đặt cố định ở tay lái . Mỗi khi cần tăng tốc chỉ cần ấn nút .
    Chú ý : duy trì thời gian tăng tốc.. chỉ có 15 giây là max. Chỉ nên ấn nhát gừng 2,3 giây mỗi lần.. là tuyệt nhất.
  18. bom2205 New Member

minh o nam dinh. nam dinh mih chua thinh hanh hkbike nen ai cung~ noi xe mih cha khac gj xe thuong. ad xem co hd gi to chuc o nam dinh minh quang cao xe di. minh yeu hkbike.
  19. nhoxpro New Member

Cách 1: Mỗi khi cần tăng tốc bạn hãy nhấn chân lên bàn đạp
    nhấn chân là đè mạnh bàn đạp à ??
    còn cách 2 thì mình chịu thôi.....
  20. vam2791 Member

Cách 1 theo mình nghĩ là đạp trợ lực thêm cho xe để tăng tốc đó bạn

Các đại lý theo mình thấy vẫn phát tờ rơi, làm các chương trình khuyến mại để quảng cáo xe mà bạn, ngoài ra thì hiện nay cũng đã những chương trình để cổ vũ các đại lý đẩy mạnh hoạt động nữa rồi. Còn nếu muốn làm các chương trình lớn thì bạn cũng có thể thử lên kế hoạch rồi kêu gọi tài trợ từ đại lý nữa